Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 188 các sản phẩm.
LED Holographic 3D phim quảng cáo hiển thị độ sáng cao hiển thị lý tưởng cho các cửa hàng bán lẻ Trung tâm mua sắm gian hàng triển lãm
| Minh bạch: | 78% |
|---|---|
| Bưu kiện: | Cuộn |
| Kiểu hiển thị: | quảng cáo |
Màn hình phim trong suốt LED P4 độ nét cao RGB DC5V cho tường video trong nhà với cài đặt dễ dàng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình lưới LED chống nước DC12V IP67 cho quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 12,5mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình hiển thị trong suốt độ sáng cao P6 màn hình LED tường thủy tinh đầy màu
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Độ sáng: | 3000nit |
| Hạt đèn: | 2121 |
Quảng cáo trong nhà Màn hình hiển thị thông suốt linh hoạt P6 LED
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | quảng cáo trong nhà |
| Pixel: | 6 mm |
Màn hình phim trong suốt LED 220V P6 siêu mỏng, độ sáng cao, dễ cài đặt quảng cáo
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình trong suốt đủ màu trong nhà P5 Màn hình phim trong suốt LED Tường video dính linh hoạt
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình hiển thị trong suốt P5 loại phim linh hoạt LED cho cửa sổ thủy tinh sử dụng thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
LED Màn hình minh bạch Màn hình với cửa sổ thủy tinh Video phát đầy đủ màu sắc Màn hình quảng cáo trong nhà
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt P4 Màn hình cửa sổ dính trong nhà Full Color Glass Quảng cáo LED Panel
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

