Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Điều khiển WiFi màn hình LED bay ba chiều 7,82mm HD cho quảng cáo thương hiệu và trình diễn ánh sáng
| Tự dính: | Đúng |
|---|---|
| Độ sáng: | 16384 cd/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
Màn hình LED bay ba chiều 20mm có điều khiển WiFi để trình diễn ánh sáng và quảng bá thương hiệu
| Độ sáng: | 2304 cd/m2 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
| Độ trong suốt của bảng điều khiển: | >85% |
Màn hình LED P7.82 Tấm linh hoạt 4000CD Độ sáng cao Tường rèm kính trong suốt
| Năng lượng trung bình: | 240w/m² |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 7,82mm |
Màn hình phim LED linh hoạt P4 DC5V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P4 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời P3.91 Màn hình quảng cáo hình ba chiều vô hình siêu mỏng Độ sáng cao 3000nits Màn hình treo tường phương tiện thủy tinh dễ dàng gắn
| ContrastRatio: | 4000:1 |
|---|---|
| Độ sáng: | 4500 CD/m2 |
| Cách sử dụng: | trong nhà |
Holographic 3D minh bạch P3.91 kỹ thuật số và biển báo linh hoạt tùy chỉnh kích thước Trung tâm mua sắm Glass quảng cáo hiển thị
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |
Bảng điều khiển lưới tản nhiệt LED có độ trong suốt cao IP67 5000cd cho màn hình quảng cáo ngoài trời
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Bên ngoài P3.9 Màn hình LED trong suốt Bảng tường video cho biển báo kỹ thuật số độ nét cao
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P50 IP68 màn hình màn hình rèm LED chống nước với dịch vụ truy cập phía trước và SMD3535 RGB LED cho sử dụng ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | P50 |
|---|---|
| Nguồn dẫn: | SMD3535 RGB |
| Độ sáng: | 2500Cd/m2 |

