Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Màn hình chiếu ảnh ba chiều LED cho quảng cáo tương tác, triển lãm thương mại, màn hình 3D trong suốt, vô hình
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm màn hình lưới lưới lưới đầy màu sắc 4000-4500cd Màn hình LED trong suốt Màn hình màn hình màn hình tường LED
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Màn hình LED trong suốt Dán trong nhà Ứng dụng Màn hình LED TV cho Quảng cáo
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Phim LED 3D Holographic Trong Suốt Linh Hoạt, Kính Hiển Thị LED, Keo Dán Siêu Mỏng, Màn Hình LED Cho Cửa Sổ Kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
Màn hình LED điểm ảnh ngoài trời 12V cho tòa nhà thương mại cố định, quảng cáo màn hình LED dạng lưới
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Ứng dụng P10 SMD2222 12V IP67 LED Film Display Holographic LED Screen cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
2.5mm màn hình holographic LED với độ minh bạch linh hoạt hình ảnh rõ ràng dễ dàng lắp đặt cho các trung tâm mua sắm
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P2.5 |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
Màn hình LED phim mỏng, màn hình LED phim trong suốt P10
| Tên: | Màn hình đèn LED màng mỏng |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |

