Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Quảng cáo trong nhà Màn hình hiển thị thông suốt linh hoạt P6 LED
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | quảng cáo trong nhà |
| Pixel: | 6 mm |
Màn hình LED trong suốt P5 độ sáng cao 2900cd, bước điểm ảnh, nguồn 5V cho mặt tiền truyền thông tường kính
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
P6 5000CD IP67 Màn hình phim linh hoạt trong suốt, màn hình LED tường rèm thủy tinh
| Từ khóa: | Màn hình phim linh hoạt trong suốt |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
P20 2500CD 50000HS Màn hình tường LED minh bạch, Màn hình LED kính 95% minh bạch
| Tên: | màn hình tường LED trong suốt |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Cách sử dụng: | Màn hình LED quảng cáo trong nhà |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display Cho tường thủy tinh
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED trong suốt P4 Hiệu ứng tốt nhất DC5V Độ sáng cao 3000cd cho Mặt tiền truyền thông tường kính
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
LED Holographic 3D phim quảng cáo hiển thị độ sáng cao hiển thị lý tưởng cho các cửa hàng bán lẻ Trung tâm mua sắm gian hàng triển lãm
| Minh bạch: | 78% |
|---|---|
| Bưu kiện: | Cuộn |
| Kiểu hiển thị: | quảng cáo |
Màn hình LED lưới cường độ cao RGB P2.6 độ sáng cao, trong suốt, hiển thị LED kính
| Lớp IP: | IP67 |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Cách sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
P8 Flexible LED Crystal Film Screen Invisible Advertising Transparent LED Digital Signage Display (Màn hình hiển thị quảng cáo thông minh LED kỹ thuật số)
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
SMD2121 P10 5000CD DC5V Màn hình hiển thị trong suốt cho mặt tiền kính xây dựng
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |

