Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 406 các sản phẩm.
Màn hình LED lưới trong suốt 70% Độ sáng cao Màn hình LED lưới ngoài trời
| Tên: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Tỷ lệ minh bạch: | 70% |
| Ánh sáng trong suốt: | ≥75 % |
Màn hình LED trong suốt DC5V Hiển thị Màn hình LED dạng lưới độ sáng cao tùy chỉnh
| Tên: | Màn hình màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình quảng cáo treo tường bắt mắt IP40, màn hình LED dạng lưới
| Tên: | Màn hình quảng cáo treo trên tường |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Full Color Flexible Transparent LED Film P8 240mm × 1000mm Cho màn hình quảng cáo thương mại
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Trong nhà nhỏ |
UltraThin 2.5mm Holographic màn hình LED với độ minh bạch linh hoạt hình ảnh rõ ràng dễ dàng lắp đặt cho các trung tâm mua sắm và cửa sổ cửa hàng
| Mục: | Màn hình LED bay bằng Drone |
|---|---|
| Góc chùm tia: | 160 độ |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
P2.5 Quảng cáo cửa sổ độ minh bạch cao Ứng dụng hoạt hình màn hình LED hình ảnh toàn phần / Kiểm soát Wi-Fi Bộ phim minh bạch thông minh
| Màu phim: | Minh bạch |
|---|---|
| Tự dính: | Đúng |
| Cải tạo: | 60Hz |
Màn hình LED hình ảnh 6,25mm linh hoạt với tầm nhìn rõ ràng Bảo hành 1 năm Dễ cài đặt minh bạch cao cho trung tâm mua sắm Quảng cáo thương mại và cửa sổ cửa hàng
| Độ phân giải pixel: | 6,25mm |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
P2.6 Màn hình LED quảng cáo dạng lưới trong suốt ngoài trời Nova RGB độ sáng cao, sáng tạo, độ trong suốt cao, DC5V
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Góc chùm: | 160° |
Màn hình LED bóng tối 10mm linh hoạt màn hình hiển thị trong suốt rõ ràng với bảo hành một năm cho cửa sổ cửa hàng trung tâm quảng cáo sản phẩm
| Tuổi thọ: | 30000H |
|---|---|
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
| Kích thước: | 1200mm * 250mm |
Màn hình LED Holographic trong suốt cao Kính cửa sổ Tường video Sử dụng trong nhà
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |

