Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 416 các sản phẩm.
60% minh bạch Ultra Clear Indoor LED Display Panel 800cd Grille Screen với cài đặt dễ dàng cho quảng cáo hấp dẫn
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
|---|---|
| Độ ẩm làm việc: | 10% ~ 90% |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED trong suốt P4-8 DC5V độ sáng cao cho cửa hàng bán lẻ
| Màu chip ống: | RGB |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Kích thước mô -đun: | 240mm*1000mm |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Transparent Panels Led Strip Mesh Display Screen (Màn hình hiển thị lưới dải LED)
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình LED trong suốt P3.9 ngoài trời chống nước IP67 độ sáng 4000-4500cd và tuổi thọ 30000 giờ cho màn hình cửa sổ kính sân khấu
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao hiển thị tường video LED kính trong suốt bảng điều khiển linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình LED trong suốt 5V Hiển thị độ sáng cao Màn hình cửa sổ thủy tinh trong suốt LED Video Bức tường linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Đường kính: | 20 mm |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Bảo hành: | 2 năm |
Indoor P3.9 500*500mm 1800-2000cd See Through Full Color RGB Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Độ sáng: | 1800-2000cd/m2 |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Kích thước màn hình: | 500*500mm |
P143 ngoài trời SMD3535 Full Color Grille Mesh Transparent LED Wall Display cho cửa hàng bán lẻ
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H3003P143 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Lưới tản nhiệt Màn hình Độ sáng cao Nhìn xuyên qua RGB P2.6 Màn hình LED kính trong nhà lớn
| Trọn đời: | 50.000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 5000k |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |

