Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt thương mại P6 cao cấp – Màn hình LED xuyên thấu cho bán lẻ
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt P4 Màn hình cửa sổ dính trong nhà Full Color Glass Quảng cáo LED Panel
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình trong suốt ba chiều holographic độ nét cao P3.91 LED siêu mỏng dán kính để trưng bày cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P7.82 Màn hình hiển thị LED sang trọng Màn hình LED hình ảnh toàn phần Màn hình quảng cáo kính siêu sáng 5000CD Màn hình quảng cáo cửa hàng bán lẻ đầy màu sắc Màn hình quảng cáo
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cầm tay: | Đúng |
P7.82 HD Kiểm soát thông minh màn hình holographic LED siêu mỏng 5000CD cho các phòng trưng bày thương mại Tòa nhà Thang máy thủy tinh phòng chơi trò chơi quảng cáo
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nội dung Video: | Đen nền |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 pixel |
P7.82 Màn hình màn hình LED sáng cao cho việc lắp đặt kính Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Technology: | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package: | Roll |
| Roll Size: | 1000*250mm |
P7.82 Màn hình màn hình LED trong suốt trên kính RGB linh hoạt trong suốt dính LED Poster Digital Agency Supplier
| Định dạng: | 4:3 |
|---|---|
| độ truyền phim: | Lên tới 95% |
| Độ sáng: | 4500cd |
Màn hình bay drone LED P25 trong suốt, có thể sạc lại, hiển thị phim cho các buổi hòa nhạc và lễ hội có tác động cao
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màng phim chiếu hậu trong suốt holographic P7.82 cho cửa sổ kính quảng cáo, nhiều kích cỡ
| Tiêu thụ điện năng: | Tối đa 400W/sqm |
|---|---|
| Điện áp: | 110-240V |
| Điện áp làm việc: | DC12V |

