Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Màn hình quảng cáo RGB trong suốt LED lưới trong nhà cho trung tâm mua sắm và cửa hàng thương hiệu
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
|---|---|
| Độ ẩm làm việc: | 10% ~ 90% |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P20 Màn hình quảng cáo phim Holographic 3D minh bạch kính dính Smart LED màn hình nội thất
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P20 |
| Màu sắc: | RGB |
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Đường kính: | 20 mm |
Nội thất P10 RGB Full Color LED Holographic Screen minh bạch cho quảng cáo Triển lãm quy mô lớn
| Tự dính: | Đúng |
|---|---|
| Điện áp: | 110-240V |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
Hologram tốt nhất của Trung Quốc P3.91 Holographic LED Display Màn hình minh bạch cao cho giáo dục bán lẻ Xe điện ngầm Tìm đường sử dụng xe hơi
| kiểu cài đặt: | Treo tường hoặc đứng tự do |
|---|---|
| Trọn đời: | 10000 giờ |
| điện năng tiêu thụ: | 300W |
P25 DC12V Màn hình hiển thị màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P25 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình quảng cáo LED RGB nhôm trong suốt cao 600-800cd cho trung tâm thương mại và cửa hàng thương hiệu
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
|---|---|
| Độ ẩm làm việc: | 10% ~ 90% |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Tấm màn hình LED trong nhà siêu trong suốt 60% độ trong suốt, 1800-2000cd, Màn hình dạng lưới với Lắp đặt dễ dàng cho Quảng cáo hấp dẫn
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
4000-4500cd 1000 * 1000mm P3.9 Độ sáng High Transparency LED Grille Panel cho màn hình quảng cáo trong nhà
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 4000-4500CD |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED P3.9/7.8 trong nhà, dạng lưới trong suốt, dùng cho quảng cáo video và truyền thông tại trung tâm thương mại và cửa hàng bán lẻ
| Xem góc: | 120 ° |
|---|---|
| Độ phân giải hiển thị: | 256*128 |
| Năng lượng trung bình: | 288W/sq.m |

