Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Màn hình LED lưới trong suốt P50 Full Color, màn hình LED ngoài trời chống thấm nước cho tường tòa nhà
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
20mm Pixel Pitch Holographic LED Display với tầm nhìn không bị cản trở và dễ cài đặt cho quảng cáo thương mại
| Tuổi thọ: | 30000H |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Dẫn đến |
| Kích thước: | 1200mm * 250mm |
Màn hình LED Pixel P50 IP67 Chống nước ngoài trời cho màn hình tòa nhà mua sắm
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Bảo hành: | 3 năm |
P15 LED Flying Magic Carpet Screen Portable Drone Soft Screen Flying Screen Led Video Curtain Flag Curtain
| điện áp cung cấp điện: | DC 12V, gợn sóng < 100m |
|---|---|
| Trọng lượng tủ: | 4kg/ |
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
Màn hình lưới điểm ảnh LED DMX SPI RGB đầy đủ màu có thể gập lại để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED trong suốt cửa hàng kính Màn hình LED trong suốt linh hoạt cho bán lẻ và kiến trúc
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình LED trong suốt P6 Dán kính hiển thị linh hoạt cho Cửa hàng bán lẻ & Văn phòng cao cấp
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt P6 cho văn phòng & bán lẻ
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình kính LED trong suốt P4 độ nét cao cho biển báo cửa sổ thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình hiển thị Holographic LED siêu nhẹ P3.91*3.91, siêu nhẹ 5000CD cho Quảng cáo, Sự kiện, Bán lẻ, Màn hình quảng cáo trong suốt bằng kính
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| hình thức: | 4:3 |
| dự án: | Trước sau |

