Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Độ sáng cao P2.6 4000-4500cd Nhìn xuyên suốt Đầy đủ màu RGB Lưới Lớn Trong nhà Màn hình hiển thị LED trong suốt bằng kính
| Loại đèn LED: | SMD |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
P2.6*6.25 1000*1000mm 6000cd Độ Sáng Cao Bảng Lưới LED Trong Suốt cho Màn Hình Quảng Cáo Trong Nhà
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 6000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Có thể lập trình 20mm vĩnh viễn P83 DC12V Signage LED Video màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Xem góc: | 160 ° |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | DMX512 |
| Quyền lực: | 43 tuần |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
Màn hình LED ba chiều 6,25mm với độ trong suốt Linh hoạt Hình ảnh rõ ràng Cài đặt dễ dàng cho tòa nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P6.25 |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
Màn hình LED bay trong suốt P40 với màn hình phim máy bay không người lái Phiên bản chiếu kỹ thuật số bay có thể sạc lại Hiển thị sự kiện tác động cao
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-MTLEDS12-P40 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P3.9 Độ minh bạch cao 500 * 1000mm LED Grille Panel 2000cd Độ sáng cho màn hình quảng cáo trong nhà
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED P20 DC5V trong nhà, đầy đủ màu sắc, độ sáng cao, Màn hình LED trong suốt
| Product Name: | Indoor Full Color LED Display |
|---|---|
| Supplier Type: | Original manufacturer, ODM, OEM |
| Pixels: | 20mm |
Hiển thị tường rèm LED linh hoạt Độ minh bạch cao P83 IP67 PC Body Point Light
| Chế độ hiển thị: | Đồng bộ hóa máy tính/chủ |
|---|---|
| LED Qty: | 1pcs |
| Kích thước mô -đun: | 100mm*1000mm |

