Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình LED bay thông minh P25 tùy chỉnh với máy bay không người lái 5V Hiển thị màn trình diễn đẹp có thể sạc lại cho quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Bộ phim siêu minh bạch linh hoạt P10 màn hình LED nội thất đầy màu sắc màn hình video kính minh bạch cao
| Từ khóa: | Phim cực kỳ minh bạch |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt quảng cáo hiện đại kích thước P8 cho trung tâm thương mại trong nhà
| Tiêu thụ năng lượng: | Trung bình 200W/m2 |
|---|---|
| Từ khóa: | Biển báo kỹ thuật số totem |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P5 2500cd Digital Advertising Display Indoor LED Film Display with Easy Peel and Stick Installation for Shop Window (Màn hình quảng cáo kỹ thuật số)
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Flexible Led Screen High Transparency Mesh Led Display Curtain Screen Customized Led Strip Length For Outdoor Advertising
| Tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED bay trong suốt P25 với Drone Màn hình phim Có thể sạc lại Trình chiếu kỹ thuật số trên không Buổi trình diễn sự kiện có tác động lớn
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P10 DC5V Bảng LED tường video trong nhà minh bạch RGB màn hình kính đầy màu
| Product Name: | Glass Screen Display |
|---|---|
| Screen Dimension: | 10mm |
| Color: | RGB |
Tấm lưới LED P3.9 500*500mm độ sáng 2000cd độ trong suốt cao cho màn hình quảng cáo trong nhà
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED trong suốt P2.5 Video Wall Hologram Màn hình ba chiều 3D Hologram Tấm lớn linh hoạt
| Minh bạch: | 95% |
|---|---|
| dự án: | Trước sau |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
P3.91 Pixel Pitch High Transparency Holographic LED Screen cho tường video quảng cáo trong nhà
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Hiển thị độ dày: | 3 mm |

