ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent screen ] การแข่งขัน 425 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| ความสว่าง: | 3000 นิต |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอโฮโลแกรม |
| ที่เสร็จเรียบร้อย: | ตาไก่ มอเตอร์ พับเร็ว |
จอแสดงผล LED ฟิล์มบางสำหรับตกแต่งภายนอกและภายในอาคาร, จอแสดงผล LED ฟิล์มโปร่งใส P10
| ชื่อ: | ผนังบาง LED Display |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P50 หน้าใสเต็มสี LED Mesh Display กันน้ํา ด้านนอก LED Display สําหรับผนังอาคาร
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซี |
| มิติหน้าจอ: | 1,000*1,000 มม. |
จอแสดงผล LED โฮโลแกรม Pixel Pitch ขนาด 20 มม. พร้อมมุมมองที่ไม่มีสิ่งกีดขวางและติดตั้งง่ายสำหรับการส่งเสริมการขายเชิงพาณิชย์
| อายุการใช้งาน: | 30000H |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | นำ |
| ขนาด: | 1200 มม. * 250 มม |
หน้าจอปิกเซล LED ปลอดน้ําในภายนอก P50 IP67
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
P15 LED Flying Magic Carpet Screen โทรพก Drone Soft Screen Flying Screen LED Video Curtain ฟันธง
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ: | DC 12V, ระลอก < 100m |
|---|---|
| น้ำหนักตู้: | 4kg/㎡ |
| ทนต่อสภาพอากาศ: | กันน้ำและกันฝุ่น |
หน้าจอตาข่ายพิกเซล LED DMX SPI แบบพับได้ RGB สีเต็มรูปแบบสำหรับไฟอาคาร Facade
| ชื่อ: | หน้าจอตาข่ายพิกเซล |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
กระจกกระจกหน้าร้านกระจกกระจกกระจกกระจก LED
| ชื่อสินค้า: | 403 สิ่งต้องห้าม |
|---|---|
| รหัสสถานะ: | 403 |
| คำอธิบาย: | เซิร์ฟเวอร์เข้าใจคำขอ แต่ปฏิเสธที่จะดำเนินการตามคำขอ |
P6 โฟลมจอแก้ว LED กระจกกระจก
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
หน้าจอ LED หน้าใส P6 สําหรับสํานักงานและร้านค้าปลีก
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

