ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent screen ] การแข่งขัน 404 ผลิตภัณฑ์.
โฆษณาภายใน โครงการจอจอโปร่งใสแบบยืดหยุ่น P6 LED
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| การใช้งาน: | โฆษณาในร่ม |
| พิกเซล: | 6 มม. |
P5 ความสว่างสูง 2900cd โดจ์ LED ใส สูง 5V พลังงานสําหรับหน้าผนังสื่อกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
P6 5000CD IP67 หน้าโปร่ง โฟล็กซิลฟิล์มสกรีน, กระจกผ้าม่านกระจก
| คำสำคัญ: | หน้าจอฟิล์มที่มีความยืดหยุ่นโปร่งใส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
P20 2500CD 50000HS จอจอ LED หน้าโปร่ง
| ชื่อ: | ภาพจอติดผนัง Led ใส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน: | DC5V |
| การใช้งาน: | จอแสดงผล LED โฆษณาในร่ม |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display สําหรับผนังกระจก
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใส |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซี |
| สี: | RGB |
P4 เอฟเฟกต์ดีที่สุด Dc5V ความสว่างสูง 3000cd จอแสดงผล LED โปร่งใสสำหรับ Facade สื่อผนังกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
จอแสดงผลโฆษณาภาพยนตร์สามมิติแบบโฮโลแกรมจอแสดงผลความสว่างสูงเหมาะสำหรับร้านค้าปลีกห้างสรรพสินค้าบูธนิทรรศการ
| ความโปร่งใส: | 78% |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | ม้วน |
| ประเภทการแสดงผล: | การโฆษณา |
หน้าจอ LED Grille Mesh ความสว่างสูง RGB P2.6 หน้าจอ LED กระจกโปร่งใสเต็มสี
| เกรด IP: | IP67 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| การใช้งาน: | การแสดงโฆษณา |
หน้าจอภาพยนตร์คริสตัล LED แบบยืดหยุ่น P8 โฆษณาที่มองไม่เห็น ป้ายดิจิทัล LED โปร่งใส
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
SMD2121 P10 5000CD DC5V หน้าจอโปร่งใส สําหรับหน้าผากระจกอาคาร
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |

