Tất cả sản phẩm
P15 LED Flying Magic Carpet Screen Portable Drone Soft Screen Flying Screen Led Video Curtain Flag Curtain
| điện áp cung cấp điện: | DC 12V, gợn sóng < 100m |
|---|---|
| Trọng lượng tủ: | 4kg/ |
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
Màn hình lưới LED P125 12V SMD3535 RGB Chống nước ngoài trời đủ màu Độ trong suốt cao
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P125 |
| Bảo hành: | 3 năm |
IP67 chống nước linh hoạt đầy màu sắc P83 màn hình lưới LED rèm ngoài trời lưới cho mặt tiền quảng cáo và màn hình sự kiện
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Điện áp: | 12V |
Màn hình LED bay không người lái đủ màu P15 DC12V Độ sáng cao để sử dụng ngoài trời
| Kích cỡ: | 1*2m |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình lưới LED linh hoạt IP67 12V P125 RGB chống nước được thiết kế cho rèm lưới ngoài trời mang lại hiệu suất và hiệu ứng hình ảnh tuyệt đẹp
| Tính năng: | cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Số lượng đèn LED: | 64 chiếc/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng: | 1000 ~ 1500cd/m2 |
Màn hình LED lưới P50 300W IP67 linh hoạt RGB SMD3535 DC12V điều khiển quảng cáo ngoài trời trong nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P50 |
| Kích cỡ: | 1000*1000 |
Màn hình máy bay không người lái Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình LED
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình máy bay không người lái |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 60oC |
Màn hình lưới LED độ phân giải cao RGB DC12V cho các chương trình sân khấu ngoài trời và quảng cáo mặt tiền tòa nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P62.5 |
| Kích cỡ: | 1000*1000 |
Màn hình lưới LED trong suốt cao 83mm IP67 Sân khấu hòa nhạc chống nước Tiêu chuẩn Màn hình xem ban đêm lớn ngoài trời
| Thiết bị LED: | XH-CXG2001P-P83(RGB) |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Tính năng: | cài đặt dễ dàng |
Màn hình lưới LED 62,5mm chịu thời tiết IP67 Độ trong suốt cao cho màn hình quảng cáo ngoài trời cảnh đêm của thành phố du lịch
| Sản phẩm: | P62.5 |
|---|---|
| Trọng lượng trên mét vuông: | 2,9kg |
| Nhiệt độ màu: | 2000-3000cd |
