Tất cả sản phẩm
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình trong suốt đủ màu trong nhà P5 Màn hình phim trong suốt LED Tường video dính linh hoạt
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED ba chiều P2.5 mang lại hình ảnh 3D trong suốt và nổi cho các triển lãm quảng cáo bán lẻ và sự kiện của công ty
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
IP67 chống nước màn hình lưới LED ngoài trời DC12V rèm lưới linh hoạt cho quảng cáo quy mô lớn và màn hình sự kiện
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-G3003P100 |
| Bảo hành: | 2 năm |
IP67 Không thấm nước Drone treo màn hình bay Mini Stage Light Show màn hình LED
| Hệ thống điều khiển: | Nova/Colorlight |
|---|---|
| Minh bạch: | Trên 85% |
| Trọng lượng tủ: | 7,48kg/㎡ |
P15 IP67 ngoài trời 5000cd Ultra Light Thin Clear Display cho các sự kiện bóng đá
| Công suất trung bình: | 450W/m2 |
|---|---|
| Chip dẫn: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 15mm |
P143 ngoài trời SMD3535 Full Color Grille Mesh Transparent LED Wall Display cho cửa hàng bán lẻ
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H3003P143 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Màn hình hiển thị lưới LED P125 SMD3535 RGB DC12V IP67 Ánh sáng mặt trời chống nước có thể đọc được đủ màu
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H3003P125 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Màn hình lưới LED P100 80W IP67 Bộ điều khiển RGB linh hoạt SMD3535 DC12V Cho quảng cáo trong nhà ngoài trời
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H3003P100 |
| Bảo hành: | 3 năm |
IP67 Kiểm soát nước đầy màu sắc P83 Màn hình lưới LED ngoài trời rèm lưới linh hoạt lý tưởng cho quảng cáo quy mô lớn và hiển thị sự kiện
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P83 |
| Bảo hành: | 3 năm |
