Tất cả sản phẩm
DC12V RGB Drone Flying LED Screen P30 Độ sáng cao cho quảng cáo ngoài trời Triển lãm thể thao Sự kiện đêm
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-MTLEDS12-P30 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED bay không người lái DC12V RGB P15 Độ sáng cao để sử dụng ngoài trời
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-MTLEDS12-P15 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED ba chiều P2.6 độ phân giải cao Màn hình LED trong nhà cho các dự án quảng cáo và quảng bá
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Điện áp: | 5V |
Màn hình lưới tản nhiệt LED P3.9 trong nhà Bảng hiệu kỹ thuật số bảng tường video có độ rõ nét cao cho màn hình sân khấu và cửa sổ kính
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Điện áp: | 5V |
P20 Indoor LED Transparent Film Screen Full Color Transparency Panel cho màn hình cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình phim trong suốt 6mm Pixel LED linh hoạt với xếp hạng IP65 và luồng ánh sáng có thể tùy chỉnh để sử dụng bên trong kính
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Tốc độ làm mới: | ≥1920Hz |
20mm Pixel Pitch Holographic LED Display với tầm nhìn không bị cản trở và dễ cài đặt cho quảng cáo thương mại
| Tuổi thọ: | 30000H |
|---|---|
| Loại hiển thị: | Dẫn đến |
| Kích thước: | 1200mm * 250mm |
Màn hình LED bóng tối 10mm linh hoạt màn hình hiển thị trong suốt rõ ràng với bảo hành một năm cho cửa sổ cửa hàng trung tâm quảng cáo sản phẩm
| Tuổi thọ: | 30000H |
|---|---|
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
| Kích thước: | 1200mm * 250mm |
Màn hình LED hình ảnh 6,25mm linh hoạt với tầm nhìn rõ ràng Bảo hành 1 năm Dễ cài đặt minh bạch cao cho trung tâm mua sắm Quảng cáo thương mại và cửa sổ cửa hàng
| Độ phân giải pixel: | 6,25mm |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |
Màn hình LED hiển thị cao độ minh bạch 3.91mm Holographic với tầm nhìn mềm không bị cản trở cho quảng cáo thương mại
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| góc nhìn: | 160 độ |
| Đặc trưng: | Hình ảnh ba chiều chất lượng cao |
