Tất cả sản phẩm
Màn hình LED hiển thị cao độ minh bạch 3.91mm Holographic với tầm nhìn mềm không bị cản trở cho quảng cáo thương mại
| Độ phân giải pixel: | 3,91mm |
|---|---|
| Tỷ lệ minh bạch: | 85% |
| Góc nhìn: | 160 ° |
UltraThin 2.5mm Holographic màn hình LED với độ minh bạch linh hoạt hình ảnh rõ ràng dễ dàng lắp đặt cho các trung tâm mua sắm và cửa sổ cửa hàng
| Mục: | Màn hình LED bay bằng Drone |
|---|---|
| Góc chùm tia: | 160 độ |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Màn hình Holographic Transparent P3.91 Flexible LED Film Display IP45 12V Áp dính cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.91 |
| Xếp hạng IP: | IP45 |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt đủ màu trong nhà P10 dành cho triển lãm cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
15mm PC IP67 chống nước Drone bay màn hình LED Giải vô địch bóng đá thế giới Lễ khai mạc Giải vô địch bóng đá thế giới
| Cân nặng: | Nhẹ, khoảng. 5-15 kg mỗi bảng |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | Tường Video |
| Cài đặt: | Thiết kế kẹp dễ dàng |
Màn hình phim trong suốt LED 8 mm gắn trong nhà bằng kính trong nhà Hình ảnh sống động Bảng điều khiển mềm nhẹ với bảo hành sau bán hàng đầy đủ một năm
| Điện áp hoạt động: | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Màu chip ống: | RGB |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display 1 năm bảo hành cho cửa hàng cửa hàng quảng cáo sản phẩm
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
Smart 5V Nhẹ Cài đặt dễ dàng P2.5 Màn hình ba chiều linh hoạt 2500CD cho Trung tâm mua sắm Quảng cáo màn hình treo tường
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Hệ thống: | Hệ thống hình ba chiều của bút kẻ mắt Musion |
LED Holographic 3D phim quảng cáo hiển thị độ sáng cao hiển thị lý tưởng cho các cửa hàng bán lẻ Trung tâm mua sắm gian hàng triển lãm
| Minh bạch: | 78% |
|---|---|
| Bưu kiện: | Cuộn |
| Kiểu hiển thị: | quảng cáo |
Màn hình LED bay không người lái IP67 15mm Pc ngoài trời cho màn trình diễn ánh sáng nhỏ Trang trí cho không gian nguyên tử nghệ thuật
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
|---|---|
| Môi trường sử dụng: | Sử dụng thương mại, hiển thị quảng cáo |
| Chút: | 16 bit |
