ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
DC12V RGB Drone Flying หน้าจอ LED P30 ความสว่างสูงสำหรับนิทรรศการโฆษณากลางแจ้งกิจกรรมกีฬาการแสดงยามค่ำคืน
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-MTLEDS12-P30 |
| ระดับ IP: | IP67 |
DC12V RGB Drone Flying LED Screen P15 ความสว่างสูงสําหรับการใช้ภายนอก
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-MTLEDS12-P15 |
| ระดับ IP: | IP67 |
หน้าจอ LED โฮโลแกรมความละเอียดสูง P2.6 จอแสดงผล LED ภายในอาคารสำหรับโครงการประชาสัมพันธ์และส่งเสริมการขาย
| การจัดการอุปกรณ์ระยะไกล: | การจัดการเนื้อหาระยะไกล |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | โอเอ็มเอ็ม, โออีเอ็ม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 5V |
หน้าจอตะแกรง LED P3.9 ในอาคารแผงวิดีโอผนังความคมชัดสูงป้ายดิจิตอลสำหรับการแสดงเวทีและหน้าต่างกระจก
| การจัดการอุปกรณ์ระยะไกล: | การจัดการเนื้อหาระยะไกล |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | โอเอ็มเอ็ม, โออีเอ็ม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 5V |
หน้าจอฟิล์มใส LED ในร่ม P20 แผงจอแสดงผลแบบกาวยืดหยุ่นสีโปร่งใสเต็มรูปแบบสำหรับการแสดงหน้าต่างขายปลีก
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
หน้าจอหนังโปร่ง 6 มิลลิเมตรแบบพิกเซล LED แบบยืดหยุ่นที่มีการจัดอันดับ IP65 และการปรับปรุงกระแสแสงสําหรับการใช้ด้านหน้ากระจกภายใน
| มิติหน้าจอ: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
| อัตราการรีเฟรช: | ≥1920Hz |
จอแสดงผล LED โฮโลแกรม Pixel Pitch ขนาด 20 มม. พร้อมมุมมองที่ไม่มีสิ่งกีดขวางและติดตั้งง่ายสำหรับการส่งเสริมการขายเชิงพาณิชย์
| อายุการใช้งาน: | 30000H |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | นำ |
| ขนาด: | 1200 มม. * 250 มม |
หน้าจอ LED โฮโลแกรฟิก 10 มิลลิเมตร แบบยืดหยุ่น หน้าจอโปร่งใสใส พร้อมรับประกัน 1 ปี
| อายุการใช้งาน: | 30000H |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | นำ |
| ขนาด: | 1200 มม. * 250 มม |
หน้าจอ LED โฮโลแกรฟิก 6.25 มิลลิเมตร ที่ยืดหยุ่น มีการมองเห็นชัดเจน การรับประกัน 1 ปี การติดตั้งง่าย ความโปร่งใสสูง สําหรับศูนย์การค้า โฆษณาทางการค้า และหน้าต่างร้านค้า
| สนามพิกเซล: | 6.25 มม. |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
หน้าจอ LED Holographic ขนาด 3.91 มิลลิเมตร มีความโปร่งใสสูง พร้อมภาพที่ไม่ขัดขวางสําหรับโฆษณาทางการค้า
| สีชิปหลอด: | ครบสี |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 องศา |
| คุณสมบัติ: | ภาพโฮโลแกรมคุณภาพสูง |
