ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
P15 LED Flying Magic Carpet Screen โทรพก Drone Soft Screen Flying Screen LED Video Curtain ฟันธง
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ: | DC 12V, ระลอก < 100m |
|---|---|
| น้ำหนักตู้: | 4kg/㎡ |
| ทนต่อสภาพอากาศ: | กันน้ำและกันฝุ่น |
หน้าจอ LED Mesh P125 12V SMD3535 RGB ภายนอก กันน้ํา สีเต็ม ความโปร่งใสสูง
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P125 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
IP67 กันน้ํา โฟกซิเบล สีเต็ม P83 LED Mesh Screen ผ้าม่านนอก Mesh สําหรับหน้าต่างโฆษณาและจอแสดงกิจกรรม
| การจัดการอุปกรณ์ระยะไกล: | การจัดการเนื้อหาระยะไกล |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | โอเอ็มเอ็ม, โออีเอ็ม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
P15 DC12V หน้าจอ LED สี Drone Flying ความสว่างสูงสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
| ขนาด: | 1*2ม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
หน้าจอ LED ตาข่ายแบบยืดหยุ่น IP67 กันน้ำ 12V P125 RGB ออกแบบมาสำหรับม่านตาข่ายกลางแจ้งให้ประสิทธิภาพและเอฟเฟกต์ภาพอันน่าทึ่ง
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
|---|---|
| ปริมาณ LED: | 64 แผ่น/ตรม |
| ความสว่างสมดุลสีขาว: | 1,000 ~ 1500cd/m² |
P50 300W IP67 RGB แบบยืดหยุ่น SMD3535 DC12V เครื่องควบคุม LED Mesh Screen
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P50 |
| ขนาด: | 1,000*1,000 |
สกรีน Drone Flying Screen หน้าจอ LED ขนาดเบา
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | หน้าจอโดรน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C |
RGB DC12V High Resolution LED Mesh Screen สําหรับการแสดงเวทีกลางแจ้งและการโฆษณาหน้าต่างอาคาร
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P62.5 |
| ขนาด: | 1,000*1,000 |
หน้าจอตาข่าย LED โปร่งใสสูง 83 มม. เวทีคอนเสิร์ตกันน้ำ IP67 มาตรฐานหน้าจอมุมมองกลางคืนขนาดใหญ่กลางแจ้ง
| อุปกรณ์แอลอีดี: | XH-CXG2001P-P83(RGB) |
|---|---|
| ระดับ IP: | IP67 |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
IP67 หน้าจอ LED Mesh ขนาด 62.5 มม. ทนต่อสภาพอากาศความโปร่งใสสูงสำหรับหน้าจอโฆษณากลางแจ้งในเมืองท่องเที่ยว Nightscape
| ผลิตภัณฑ์: | P62.5 |
|---|---|
| น้ำหนักต่อตารางเมตร: | 2.9 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิสี: | 2000-3000CD |
