Tất cả sản phẩm
Màn hình LED Holographic P6.25 Đa năng Kích thước Tùy chỉnh Hỗ trợ Lắp đặt Cong Triển lãm & Phòng trưng bày
| Năng lượng trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Màn hình LED phim ngoài trời P15 Factory Direct cho chương trình biểu diễn máy bay không người lái, phong cảnh & màn hình hiển thị video quảng cáo
| Kích thước màn hình: | Biến (có thể tùy chỉnh theo cấu hình máy bay không người lái) |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản: | 3000: 1 |
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
Hologram tốt nhất của Trung Quốc P3.91 Holographic LED Display Màn hình minh bạch cao cho giáo dục bán lẻ Xe điện ngầm Tìm đường sử dụng xe hơi
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Màn hình LED Holographic linh hoạt DC12V độ sáng cao P2.5 10000CD cho tường kính
| Năng lượng trung bình: | 400W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | SMD1515 |
| Điểm ảnh: | 2,5mm |
P20 Dynamic Sky Ads Drone Flying LED Screen Với Công nghệ lưới LED có thể lập trình
| Năng lượng trung bình: | 450W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 20mm |
P15 Lưới LED chống thấm nước siêu nhẹ tối thượng cho quảng cáo bằng drone
| Năng lượng trung bình: | 600W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 15mm |
P25 IP67 Hiển thị lưới LED độ sáng cao 2500cd cho quảng cáo trung tâm mua sắm gắn máy bay không người lái
| Năng lượng trung bình: | 250W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 25mm |
Màn hình LED P7.82 Tấm linh hoạt 4000CD Độ sáng cao Tường rèm kính trong suốt
| Năng lượng trung bình: | 240w/m² |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 7,82mm |
P20 2500cd Màn hình quảng cáo tấm áp phích kỹ thuật số LED độ sáng cao với xếp hạng IP45 cho sử dụng trong nhà / bán ngoài trời
| Năng lượng trung bình: | 200W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 20mm |
Màn hình quảng cáo LED P10 3500cd độ sáng cao với xếp hạng IP45 sử dụng trong nhà
| Năng lượng trung bình: | 240w/m² |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 10mm |
