ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
จอแสดงผลภาพโฮโลแกรม LED P6.25 อเนกประสงค์ ปรับขนาดได้ รองรับการติดตั้งแบบโค้ง สำหรับนิทรรศการและโชว์รูม
| พลังงานเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
P15 โรงงาน สกรีนบินโดยตรง สกรีนหนัง LED นอกสําหรับ Drone Show การแสดงภาพยนตร์และการโฆษณา
| ขนาดหน้าจอ: | ตัวแปร (ปรับแต่งได้ต่อการกำหนดค่าโดรน) |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 3000: 1 |
| วัสดุหน้าจอ: | ฟิล์ม |
Hologram P3.91 ดีที่สุดของจีน Holographic LED Display หน้าจอโปร่งใสสูง สําหรับการศึกษาปลีก รถไฟใต้ดิน การค้นหาทางรถยนต์
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
จอแสดงผล LED โฮโลแกรมแบบยืดหยุ่น P2.5 10000CD ความสว่างสูง DC12V สำหรับผนังม่านกระจก
| พลังงานเฉลี่ย: | 400วัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD1515 |
| พิกเซล: | 2.5 มม. |
P20 Dynamic Sky Ads Drone Flying LED Screen ที่มีเทคโนโลยี LED Mesh ที่สามารถเขียนโปรแกรมได้
| พลังงานเฉลี่ย: | 450 วัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ชิป LED: | WS2811 |
| พิกเซล: | 20มม |
P15 สุดยอดตาข่าย LED กันน้ำน้ำหนักเบาสำหรับโฆษณาโดรน
| พลังงานเฉลี่ย: | 600W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | WS2811 |
| พิกเซล: | 15มม |
P25 IP67 ความสว่างสูง 2500cd LED Mesh Display สําหรับ Drone Mounted Mall Ads
| พลังงานเฉลี่ย: | 250 วัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ชิป LED: | WS2811 |
| พิกเซล: | 25มม |
แผงไฟ LED แบบยืดหยุ่น P7.82 ความสว่างสูง 4000CD ผนังม่านกระจกโปร่งใส
| พลังงานเฉลี่ย: | 240w/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 7.82มม |
หน้าจอโฆษณาดิจิทัลโปสเตอร์ LED ความสว่างสูง P20 2500cd พร้อมระดับ IP45 สำหรับการใช้งานภายในอาคาร/กึ่งกลางแจ้ง
| พลังงานเฉลี่ย: | 200W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 20มม |
P10 3500cd หน้าจอโฆษณา LED ความสว่างสูง มีประเมิน IP45 สําหรับใช้ในห้อง
| พลังงานเฉลี่ย: | 240w/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 10มม |
