ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
หน้าจอฟิล์มใส LED P5 สว่างสูงสำหรับโปรโมชั่นตู้โชว์ร้านค้า
| สี: | RGB |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | นำ |
| คำสำคัญ: | ป้ายดิจิตอล LCD ในร่ม |
หน้าจอฟิล์มใส LED ความสว่างสูง P6 สำหรับหน้าต่างร้านค้า
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 240*960มม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | ปรับแต่งได้ |
P20 DC5V Full Color Ultra-Thin LED Transparent Film Screen สําหรับใช้ในบ้าน
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
P5 DC5V จอภาพยนตร์ LED สีเต็มรูปแบบบางพิเศษน้ำหนักเบาความสว่างสูงสำหรับใช้ภายในอาคาร
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
IP67 หน้าจอ LED หน้าโปร่งภายนอก โมดูลสําหรับผนังแข็ง โครงสร้างเหล็ก และจอประชาสัมพันธ์
| น้ำหนักตู้: | 2.9กก./ตร.ม |
|---|---|
| สีชิปหลอด: | ครบสี |
| สี: | RGB |
หน้าจอ LED คริสตัลฟิล์มแบบยืดหยุ่น P6 โปร่งใสสูง ป้ายโฆษณาดิจิทัล LED โปร่งใสที่มองไม่เห็น
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความโปร่งใส: | สูงสุด 80% |
| อายุการใช้งาน: | ≥100,000ชั่วโมง |
จอ LED โปร่งใส ความสว่างสูง จอแสดงผล กระจกใส หน้าต่าง LED วิดีโอวอลล์ แผงยืดหยุ่น
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-JHP-P6 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 65°C |
IP67 กันน้ํา LED Mesh Screen โมดูลาร์โปร่งใส สําหรับการโฆษณาผนังแข็งและกระจก
| สนามพิกเซล: | 31มม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 30,000 ชั่วโมง |
| ฟังก์ชั่นการแสดงผล: | วีดีโอ |
P83 LED Mesh Screen Flexible Soft Transparent LED Display Outdoor Brightness High Waterproof LED Curtain Screen สําหรับอาคาร หน้าต่างสื่อ ผนังเวที หลังโฆษณา
| มิติหน้าจอ: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| สี: | RGB |
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
P125 1800cd 48W DMX512 SMD3535 RGB LED Mesh Screen IP67 ภายนอก DC 12V ประกาศภายนอก
| สี: | RGB สีเต็ม |
|---|---|
| ขนาดโมดูล: | 1000x1000mm |
| น้ำหนัก: | 1.8กก |
