Tất cả sản phẩm
Màn hình phim trong suốt LED P5 có độ sáng cao dành cho khuyến mãi trưng bày tại cửa hàng
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Từ khóa: | Bảng hiệu kỹ thuật số LCD trong nhà |
Màn hình phim trong suốt LED đủ màu độ sáng cao P6 cho cửa sổ cửa hàng
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*960mm |
| Thông lượng phát sáng: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P20 DC5V màu đầy đủ cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P5 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình lưới LED trong suốt ngoài trời IP67 mô-đun cho tường rắn, cấu trúc thép và màn hình quảng cáo
| Trọng lượng tủ: | 2,9kg/㎡ |
|---|---|
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
| Màu sắc: | RGB |
Độ minh bạch cao P6 Dẻo Flexble màn hình phim thủy tinh LED vô hình Quảng cáo minh bạch LED Digital Signage Displays
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Minh bạch: | Lên tới 80% |
| Tuổi thọ: | ≥100.000 giờ |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao hiển thị tường video LED kính trong suốt bảng điều khiển linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình màn hình lưới LED chống nước IP67 Màn hình hiển thị mô-đun trong suốt cho quảng cáo tường và rèm kính
| Độ phân giải pixel: | 31mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
P83 Màn hình lưới LED linh hoạt Màn hình LED trong suốt Màn hình LED ngoài trời Độ sáng cao Màn hình rèm chống nước LED cho tòa nhà Mặt tiền Truyền thông Bức tường Bức tranh quảng cáo nền
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
P125 1800cd 48W DMX512 SMD3535 RGB màn hình lưới LED IP67 ngoài trời DC 12V quảng cáo ngoài trời
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000x1000mm |
| cân nặng: | 1,8kg |
