Tất cả sản phẩm
Màn hình lưới LED chống nước DC12V IP67 cho quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 12,5mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
P125 Độ sáng cao IP67 màn hình hiển thị LED Tòa nhà Mặt tiền Quảng cáo Video Bức tường rèm màn hình LED linh hoạt
| kiểu cài đặt: | Treo hoặc cài đặt cố định |
|---|---|
| Đầu vào nguồn: | Ac 220-240V |
| Cải tạo: | 1920hz |
IP67 chống nước đầy đủ màu sắc P83 ngoài trời màn hình lưới LED màn hình lưới linh hoạt
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Điện áp: | 12V |
Màn hình LED linh hoạt với độ thấm 92%, thang độ xám 16 bit và góc nhìn 160° cho quảng cáo trong nhà
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Tên sản phẩm: | Màn hình phim trong suốt LED |
Màn hình lưới LED nhẹ với pitch pixel 20mm và chống nước IP65 cho màn hình LED bay drone và quảng cáo trên không
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Điểm ảnh: | 20mm |
| Độ sáng: | 15000-20000cd/㎡ |
Độ sáng cao P6.25 Màn hình holographic LED trong suốt 5000cd Ultra Thin Easy Install Low Power High Impact For Glass Window Advertising
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Độ sáng: | 2500 nits |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
P3.91 Pixel Pitch High Transparency Holographic LED Screen cho tường video quảng cáo trong nhà
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Hiển thị độ dày: | 3 mm |
P2.5 Quảng cáo cửa sổ độ minh bạch cao Ứng dụng hoạt hình màn hình LED hình ảnh toàn phần / Kiểm soát Wi-Fi Bộ phim minh bạch thông minh
| Màu phim: | Minh bạch |
|---|---|
| Tự dính: | Đúng |
| Cải tạo: | 60Hz |
Màn hình LED Holographic trong suốt cao Kính cửa sổ Tường video Sử dụng trong nhà
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
P2.5 Màn hình LED Holographic Kiểm soát WiFi có thể lập trình cho cửa sổ cửa hàng Hiển thị màn hình màn hình LED linh hoạt
| Phương pháp cài đặt: | Gắn trần/treo |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
