Tất cả sản phẩm
Màn hình LED dạng lưới P2.6 Độ sáng cao 1500 cd/m² Chống nước IP45 cho Quảng cáo trong nhà và Tòa nhà
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-P2.6 |
| hạt đèn LED: | 2020SMD |
Màn hình LED lưới P3.9 Độ sáng cao 5000cd Chống nước IP67 240W cho quảng cáo trong nhà
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| hạt đèn LED: | 1921SMD |
| Mật độ điểm ảnh: | 32768 điểm/m2 |
Miracle Bean P20 DC12V RGB Flexible LED UAV Screen với IP65 chống nước và WiFi & APP Control cho việc sử dụng ngoài trời
| Mục: | Màn hình máy bay không người lái |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-MTLEDS12 P20 |
| Giấy chứng nhận: | CE ROHS FCC |
Màn hình LED Drone RGB Linh hoạt chống nước Miracle Bean XH-MTLEDS12 P25 12V với xếp hạng IP65 và điều khiển WiFi qua APP
| Mục: | Màn hình máy bay không người lái |
|---|---|
| Người mẫu: | XH-MTLEDS12 P20 |
| Giấy chứng nhận: | CE ROHS FCC |
Màn hình phim LED linh hoạt P10 SMD2222 12V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
Màn hình phim LED gắn kết linh hoạt P2.5 12V Màn hình LED ba chiều cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 1200X250mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 160000dots/ |
Ứng dụng P10 SMD2222 12V IP67 LED Film Display Holographic LED Screen cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
Màn hình lưới LED trong suốt linh hoạt125mm Dc12v IP67 Mô-đun cho rèm kính tường rắn Quảng cáo sử dụng
| Độ phân giải pixel: | 125mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình lưới LED mô-đun minh bạch 50mm IP67 được đánh giá cho rèm cửa thủy tinh cấu trúc thép và quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 50mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình LED lưới P50 7000cd IP67 300W DMX512 RGB ngoài trời DC 12V Quảng cáo ngoài trời
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | Tùy chỉnh |
| cân nặng: | 8kg |
