Tất cả sản phẩm
Giải pháp banner tiếp thị sự kiện tác động cao với Drone quảng cáo nhẹ có màn hình LED cho chiếu kỹ thuật số bay
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt holographic 3D P3.91 cho kính cửa sổ, trung tâm thương mại, quảng cáo tường video 3D trong nhà
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình Thảm bay LED P25 Độ nét cao với Drone cho Sự kiện và Quảng cáo Ngoài trời
| Kích thước màn hình: | Biến (có thể tùy chỉnh theo cấu hình máy bay không người lái) |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản: | 3000: 1 |
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
Màn hình LED trong suốt Dán trong nhà Ứng dụng Màn hình LED TV cho Quảng cáo
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
P7.82 HD Kiểm soát thông minh màn hình holographic LED siêu mỏng 5000CD cho các phòng trưng bày thương mại Tòa nhà Thang máy thủy tinh phòng chơi trò chơi quảng cáo
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nội dung Video: | Đen nền |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 pixel |
P15 P20 Flying Led Screen with the Drone Led Magic Pixel Carpet Banner Led Quần ngoài trời Led Flexible Screen
| Kích thước màn hình: | Biến (có thể tùy chỉnh theo cấu hình máy bay không người lái) |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản: | 3000: 1 |
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Màn hình LED IP68 điều khiển thông minh P15 cho Drone, màn hình trong suốt linh hoạt có thể lập trình được cho các buổi hòa nhạc, hiển thị logo cờ, đám cưới và tiệc sinh nhật
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
P20 P15 Màn hình LED bay trong suốt với màn hình thảm ma thuật máy bay không người lái màn hình phim LED cho quảng cáo quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Holographic HD Indoor P6.25 Màn hình quảng cáo LED trong suốt với hỗ trợ điện thoại cho hình ảnh hoạt hình và hình ảnh Video Wall
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
