Tất cả sản phẩm
Màng phim chiếu hậu trong suốt holographic P7.82 cho cửa sổ kính quảng cáo, nhiều kích cỡ
| Tiêu thụ điện năng: | Tối đa 400W/sqm |
|---|---|
| Điện áp: | 110-240V |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
Lá cờ P25 linh hoạt ngoài trời Ultra Transparent Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet MeshMàn hình hiển thị LED bay
| Độ sáng: | Có thể điều chỉnh, lên tới 5000 nits |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Nguồn điện: | Pin lithium có thể sạc lại |
Màn hình quảng cáo trên không bằng lưới LED hologram P20 Drone Show, màn hình phim bầu trời, thang máy, chống nước với CMS dựa trên đám mây
| Chút: | 16 bit |
|---|---|
| hình dạng màn hình: | Linh hoạt/có thể tùy chỉnh |
| Nghị quyết: | Tùy chỉnh theo từng mẫu |
Màn hình LED trong suốt P2.5 Video Wall Hologram Màn hình ba chiều 3D Hologram Tấm lớn linh hoạt
| Minh bạch: | 95% |
|---|---|
| dự án: | Trước sau |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
P6.25 Màn hình hình ba chiều LED có thể tùy chỉnh kích thước hỗ trợ tường video cho trung tâm mua sắm triển lãm
| Năng lượng trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Đội bay máy bay không người lái LED lập trình Dynamic Sky Canvas P20 cho các sự kiện quy mô lớn
| Năng lượng trung bình: | 450W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 20mm |
Màn hình máy bay không người lái LED, màn hình LED ngoài trời, màn hình LED chống nước, màn hình chiếu sáng 3D
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
Ứng dụng khác nhau Màn hình LED P15 cho Drone Màn hình hiển thị Tùy chỉnh Mỏng trong suốt Nhẹ Màn hình lưới IP68 Quảng cáo ngoài trời Triển lãm Sự kiện thể thao Chương trình đêm
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
| Kết nối: | Giao tiếp không dây (Wi-Fi/4G) |
Màn hình LED Holographic Không khung thép cho diện mạo tòa nhà với sản phẩm chất lượng cao
| độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
P20 Máy bay không người lái có màn hình LED có thể lập trình cho các sự kiện quy mô lớn và quảng cáo trên không
| Năng lượng trung bình: | 450W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 20mm |
