Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED độ phân giải cao RGB DC12V cho các chương trình sân khấu ngoài trời và quảng cáo mặt tiền tòa nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P62.5 |
| Kích cỡ: | 1000*1000 |
Màn hình máy bay không người lái Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình LED
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình máy bay không người lái |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 60oC |
Màn hình hiển thị tường video LED quảng cáo trong nhà ngoài trời
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình phim trong suốt LED trong nhà, tự dính, linh hoạt P10, hiển thị quảng cáo trên kính
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
P6 RGB Lightweight LED Transparent Display Self-Adhesive Digital Advertising Display with High Transparency Easy Installation
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Độ minh bạch cao P6 Dẻo Flexble màn hình phim thủy tinh LED vô hình Quảng cáo minh bạch LED Digital Signage Displays
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Minh bạch: | Lên tới 80% |
| Tuổi thọ: | ≥100.000 giờ |
Màn hình màn hình máy bay không người lái màn hình màn hình lớn công nghệ cao màn hình bay mỏng nhẹ để lắp đặt trên tường quảng cáo ngoài trời và hình ảnh sự kiện
| Color Temperature: | Customizable |
|---|---|
| Life Span: | 100000hours |
| Connectivity: | Wireless communication (Wi-Fi/4G) |
Ultra Thin Indoor LED Flexible Screen Transparent Screen LED Cuttable Display (Màn hình linh hoạt trong nhà, màn hình trong suốt, màn hình cắt LED)
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt dẻo trong nhà P6, độ trong suốt cao, màn hình LED trong suốt dán kính, màn hình hiển thị LED
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |

