ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent screen ] การแข่งขัน 403 ผลิตภัณฑ์.
P6 ฟิล์ม LED หน้าจอบางเฉียบ เบา ยืดหยุ่น โปร่งใส ฟิล์ม LED แบบติดด้วยตนเองสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P6 ความโปร่งใสสูง ผูกติดในบ้าน โฟกเซบิลฟิล์ม Led Screen สีเต็ม กระจกกระจก Window Transparent Led Film Display Screen
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6 ในร่มบนหน้าต่าง ผนังวิดีโอโปร่งใสแบบยืดหยุ่น หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสแบบฟิล์มนุ่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
สีเต็ม LED หน้าจอหนังโปร่ง หน้าจอแสดงภาพยืดหยุ่น สําหรับร้านค้าปลีกภายใน สนามบิน รถไฟใต้ดิน ศูนย์การค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
จอแสดงผล LED โปร่งใส P4 ความโปร่งใสสูง น้ำหนักเบา ติดตั้งง่าย สำหรับห้างสรรพสินค้าและหน้าร้าน
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | Nova/Colorlight |
| เทคโนโลยีแสดงผล: | นำ |
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screens สําหรับผนังหน้าต่างกระจก
| ชื่อ: | สกรีนหนัง LED แบบยืดหยุ่น |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P8 จอ LED โปร่งใสบางพิเศษ 3 มม. การส่งผ่านสูง โปร่งใส >90% สำหรับจอแสดงผลขนาดใหญ่ในร่ม
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 8X8มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25600จุด/ตารางเมตร |
P20 หัวหินเบา สัญญาณโปร่งแสง LED Drone จอบินสําหรับกิจกรรมกลางแจ้ง โฆษณาแสดงเวที
| ปณิธาน: | ความคมชัดสูง (แตกต่างกันไปตามรุ่น) |
|---|---|
| ความทนทาน: | ทนต่อการขีดข่วนและทนต่อแรงกระแทก |
| สนามพิกเซล: | 20มม |
Led Screen High Transparency Curtain Grille Glass Window LED Mesh Display
| ชื่อ: | หน้าจอกระจังหน้า LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
ความสว่างสูง P3.91 SMD1921 ดูผ่านสีเต็ม RGB Mesh Grille หน้าจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอ LED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอกระจังหน้า LED |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| แหล่งกำเนิด: | SMD1921 |

