ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent screen ] การแข่งขัน 404 ผลิตภัณฑ์.
P3.9 หน้าต่างกระจกโฆษณาแบบ RGB 1000*1000mm หน้าต่างกรีดโปร่งใสแบบกันน้ําในห้อง
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ~+60 ºC |
|---|---|
| ขนาดแผง: | 1,000มม. x 1,000มม |
| แรงดันไฟฟ้า: | ดีซี5วี |
หน้าจอ LED Mesh P125 12V SMD3535 RGB ภายนอก กันน้ํา สีเต็ม ความโปร่งใสสูง
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-H2503P125 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
หน้าจอ LED Mesh Screen DC12V ความโปร่งใสสูง IP67 สําหรับการท่องเที่ยววัฒนธรรม สถานที่กลางคืน
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-G3003P125 |
| การรับประกัน: | 2ปี |
สีเต็ม P5 DC5V Ultra-thin Lightweight LED Screen Transparent Film ความสว่างสูงสําหรับภายใน
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-P5 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
P3.91 มม. Pixel Pitch 5,000cd ความสว่างสูง 85% หน้าจอโฮโลแกรม LED โปร่งใสสำหรับห้างสรรพสินค้า Windows Glass
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 3.91มม |
P3.9 RGB โฆษณาหน้าต่างกระจก 1000*1000 มม. กลางแจ้ง กันน้ำ จอแสดงผลแบบโปร่งใส LED Grille Screen
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
ร้านค้าในร่มขนาด 500*500 มม. P3.9 ความสว่าง 4000-4500cd ตะแกรงม่าน แก้ว พื้น หน้าต่าง โฆษณา ฟิล์มคริสตัล กาว โปร่งใส จอแสดงผล LED แบบตะแกรง
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | XH-GSPCC3.9/7.8B50T (1000*1000 มม.) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
LED Transparent Grille Screen Indoor Advertising Display Glass Window Video Playing LED Grille Film
| ชื่อ: | จอหน้าต่างความสว่างสูง |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
P6.25 5000cd จอแสดงผล LED โฮโลแกรมโปร่งใสบางเฉียบ ติดตั้งง่าย ใช้พลังงานต่ำ สร้างผลกระทบสูง สำหรับหน้าต่างกระจก
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
P20 ฟิล์มใส LED สำหรับหน้าต่าง จอแสดงผลกระจกในร่ม แผงแสดงผล LED โปร่งใส
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักแผง: | 4 กิโลกรัม |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |

