Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
P3.9 Cửa sổ kính quảng cáo RGB 1000 * 1000mm Nội thất chống nước màn hình lưới thông minh màn hình lưới LED
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 1000mm x 1000mm |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Màn hình lưới LED P125 12V SMD3535 RGB Chống nước ngoài trời đủ màu Độ trong suốt cao
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P125 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Màn hình lưới LED DC12V Độ trong suốt cao IP67 dành cho cảnh đêm du lịch văn hóa Màn hình lớn ngoài trời
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-G3003P125 |
| Bảo hành: | 2 năm |
Màn hình phim trong suốt LED siêu mỏng P5 DC5V đủ màu Độ sáng cao cho trong nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P5 |
| Bảo hành: | 1 năm |
P3.91mm Pixel Pitch 5000cd Độ sáng cao 85% Độ minh bạch Màn hình Holographic LED cho cửa sổ cửa hàng
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| Chip dẫn: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
Màn hình LED lưới trong suốt P3.9 RGB quảng cáo cửa sổ kính 1000*1000mm ngoài trời chống nước
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
LED Transparent Grille Screen Indoor Advertising Display Glass Window Video Playing LED Grille Film
| Tên: | Hiển thị cửa sổ độ sáng cao |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
P6.25 5000cd siêu mỏng Dễ lắp đặt Lượng điện thấp Tác động cao màn hình holographic LED trong suốt cho cửa sổ thủy tinh
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Màn hình trong suốt LED P20 cho cửa sổ, kính trong nhà, màn hình hiển thị
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |

