Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 425 các sản phẩm.
Nội thất 500 * 1000mm 4000-4500cd P3.9 màn hình hiển thị trong suốt màn hình phim và bảng điều khiển LED
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD1921 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
Màn hình lưới LED Độ trong suốt cao 100mm IP67 dành cho cảnh đêm du lịch văn hóa Màn hình lớn ngoài trời
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, Ngoài trời, Trong nhà/ngoài trời |
| Chất liệu tủ: | máy tính |
Du lịch văn hóa Màn hình lưới LED xem ban đêm Màn hình lớn trong suốt IP67 cao 50mm
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
| Sản phẩm: | P50 |
Màn hình lưới LED 62,5mm chịu thời tiết IP67 Độ trong suốt cao cho màn hình quảng cáo ngoài trời cảnh đêm của thành phố du lịch
| Sản phẩm: | P62.5 |
|---|---|
| Trọng lượng trên mét vuông: | 2,9kg |
| Nhiệt độ màu: | 2000-3000cd |
Màn hình phim trong nội thất dẫn sáng DC5V P8 màn hình màn hình phim trong suốt cửa sổ màn hình màn hình đầy màu
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P8 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình phim trong suốt LED P4 độ nét cao RGB DC5V cho tường video trong nhà với cài đặt dễ dàng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm Tiết kiệm năng lượng 4000-4500cd Độ minh bạch cao Dễ cài đặt màn hình màn hình LED minh bạch
| Cân nặng: | 3kg/phần |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Pixel: | 3,9mm |
P6 240*960 Độ minh bạch cao trong nhà đèn LED màn hình phim minh bạch cửa sổ kính cho cửa sổ bán lẻ
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình lưới rèm linh hoạt LED P31.25, Màn hình quảng cáo LED trong suốt, Màn hình tường rèm ngoài trời chống nước, Màn hình lưới LED
| Packaging Details: | carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-25days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

