Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 404 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED trong suốt cao 83mm IP67 Sân khấu hòa nhạc chống nước Tiêu chuẩn Màn hình xem ban đêm lớn ngoài trời
| Thiết bị LED: | XH-CXG2001P-P83(RGB) |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Tính năng: | cài đặt dễ dàng |
Màn hình lưới LED trong suốt Đèn điểm LED ngoài trời IP67 12V
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà |
Màn hình LED lưới trong nhà RGB Full Color P2.6 DC5V IP67, màn hình rèm LED trong suốt
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Pixel sân: | 2,6mm |
| Màu sắc: | Đủ màu sắc |
Độ phân giải cao P2.6 4000-4500cd 500 * 1000mm màn hình lưới LED cửa sổ màu đầy đủ cửa sổ quảng cáo minh bạch màn hình lưới LED
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
|---|---|
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Lá cờ P25 linh hoạt ngoài trời Ultra Transparent Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet MeshMàn hình hiển thị LED bay
| Độ sáng: | Có thể điều chỉnh, lên tới 5000 nits |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Nguồn điện: | Pin lithium có thể sạc lại |
Màn hình LED trong suốt Holographic P3.91 độ sáng cao, lắp đặt dễ dàng, 3000cd, màn hình quảng cáo LED ngoài trời
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng mô-đun: | 3,5Kg/㎡ |
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
Full Color SMD2020 Màn hình lưới điện trong suốt P2.6 Phòng triển lãm kính cửa sổ tòa nhà ngoài trời màn hình hiển thị LED
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P2.6 |
| Ống phát sáng LED: | SMD2020 |
Màn hình lưới điện LED trong suốt SMD1921 chống nước IP67 Cho các cửa hàng bán lẻ Trung tâm mua sắm
| Hiển thị chức năng: | Đồ họa hoạt hình video |
|---|---|
| Pixel: | 3,91mm |
| Màu sắc: | RGB |
P3.91 Đèn màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
Màn hình quảng cáo LED trong suốt kỹ thuật số holographic vô hình trong nhà 3000cd P2.5 Cửa sổ kính Trung tâm mua sắm
| Công nghệ: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Thời gian sống: | 100000 giờ |
| Chất liệu tủ: | Nhôm đúc |

