Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 403 các sản phẩm.
Indoor LED Transparent Film Screen Display Glass Advertising Transparent LED Screen Display
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED phim trong suốt P6, Màn hình LED phim siêu mỏng
| Tên: | Phim LED trong suốt. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED siêu mỏng 3D trong nhà, Phim kính, Bảng hiển thị LED linh hoạt trong suốt
| Tên: | Phim thủy tinh 3D LED |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED kính cửa sổ sáng cao ngoài trời Màn hình rèm LED trong suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED bằng kính cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình hiển thị LED 3D cực rõ ràng thông minh 5mm Điều khiển thông minh hoàn hảo cho màn hình quảng cáo ngoài trời và trong nhà
| Hệ thống phần mềm: | Nova |
|---|---|
| Pixel dọc: | 5 mm |
| Tỷ lệ làm mới: | ≥8000Hz |
Màn hình phim trong suốt LED 8 mm gắn trong nhà bằng kính trong nhà Hình ảnh sống động Bảng điều khiển mềm nhẹ với bảo hành sau bán hàng đầy đủ một năm
| Điện áp hoạt động: | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Màu chip ống: | RGB |
Màn hình LED phim trong suốt trong nhà P8 RGB đầy đủ màu DC5V, Màn hình LED phim trong suốt trong nhà
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Screentype: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình phim trong suốt bằng đèn LED trong suốt mềm nhẹ 8mm, hình ảnh sống động cho quảng cáo khai mạc sự kiện World Cup
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*1000mm |
| Nhiệt độ làm việc: | -20~65°C |
Màn hình lưới LED trong suốt ngoài trời chống nước IP67 P50 rèm LED linh hoạt cho tòa nhà
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt P4 độ trong suốt cao Cửa sổ kính Quảng cáo trong nhà Phim LED trong suốt
| Chip LED: | SMD1314 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |

