ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent screen ] การแข่งขัน 416 ผลิตภัณฑ์.
Transparent Advertising Led Video Wall Panel Crystal Rgb Glass Thin Mesh Glass Sticker Screen Luxury led transparent Grille screen
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED แบบโปร่งใสแก้ว |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
Indoor LED Transparent Film Screen Display Glass Advertising Transparent LED Screen Display
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6, หน้าจอ LED ฟิล์มบางเฉียบ
| ชื่อ: | ฟิล์ม LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง |
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
ผ้าม่านภายใน ซุปเปอร์สลิม LED 3D ผนังแก้ว, กระจกจอ LED อ่อนโยนโปร่งใส
| ชื่อ: | ฟิล์มแก้ว 3 มิติ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง |
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
หน้าต่างกระจกแสงสว่างสูง LED Screen Outdoor Transparent LED Curtain Screen แบบยืดหยุ่น
| ชื่อ: | หน้าจอ LED กระจกหน้าต่าง |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
3D Ultra-Clear Transparent LED Display Screen 5mm Smart Control เหมาะสําหรับจอโฆษณาภายในและภายนอก
| ระบบซอฟต์แวร์: | โนวา |
|---|---|
| พิกเซลแนวตั้ง: | 5 มม. |
| อัตราการรีเฟรช: | ≥8000Hz |
กระจกภายใน ภายในติดตั้ง 8 มม LED หน้าโปร่งจอหนัง ภาพสดใส แผ่นนุ่มเบา พร้อมรับประกันหลังการขายครบ 1 ปี
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ110V-240V |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| สีชิปหลอด: | RGB |
P8 ภายใน RGB สีเต็ม DC5V หน้าจอไฟฟ้า LED ใสยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | ดีซี5วี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | XH-JHP-P8 |
| รูปปั้น: | จอแสดงผล LED โปร่งใส |
ฟิล์มใส LED Inglass ขนาด 8 มม. น้ำหนักเบานุ่มแสดงภาพที่สดใสสำหรับการโปรโมตโฆษณาเปิดงานฟุตบอลโลก
| ประเภทการแสดงผล: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 240*1,000 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20~65°ซ |
สกรีน Led Mesh หน้าโปร่ง กันน้ําภายนอก IP67 P50
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สี: | RGB |
| ขนาดหน้าจอ: | ปรับแต่งได้ |

