Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent screen ] trận đấu 406 các sản phẩm.
Màn hình LED trong nhà P2.6, Màn hình lưới LED đầy màu trên cửa sổ kính, Màn hình trong suốt, Màn hình quảng cáo dạng lưới
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình lưới LED trong suốt linh hoạt125mm Dc12v IP67 Mô-đun cho rèm kính tường rắn Quảng cáo sử dụng
| Độ phân giải pixel: | 125mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
P3.91 Màn hình hình ba chiều LED linh hoạt với độ cao điểm số 3,91mm Bảo vệ IP45 và 85% minh bạch cho quảng cáo
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
High Brightness See Through Full Color RGB P3.9 500*1000mm Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 500*1000mm |
| Pixel sân: | 3,9mm |
Màn hình LED IP68 điều khiển thông minh P15 cho Drone, màn hình trong suốt linh hoạt có thể lập trình được cho các buổi hòa nhạc, hiển thị logo cờ, đám cưới và tiệc sinh nhật
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
Độ sáng 2500cd Độ trong suốt 70% Màn hình lưới trong nhà 1000*1000mm cho thuê P3.9 Màn hình LED dạng lưới
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình LED Drone P15 Siêu nhẹ Độ sáng cao Màn hình lưới LED bay cho Quảng cáo trên không Sự kiện Sân khấu Màn hình ngoài trời Sky Media Điều khiển WiFi Lập trình Dễ lắp đặt
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang trí xây dựng |
| Loại pin: | Lithium-ion có thể sạc lại |
Màn hình LED trong nhà P3.9 độ sáng cao, đầy đủ màu sắc, 5V, màn hình quảng cáo 3D
| Tên: | Màn hình LED đầy màu trong nhà |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| RGB: | 1R1G1B |
P10 Ultra Thin Flexible Transparent LED Film Giá bên ngoài Nhét kính Cửa sổ LED Film Screen Transparent Factory
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P15.6 Thiết kế tùy chỉnh màn hình điều khiển ứng dụng thông minh LED lớn màn hình siêu mỏng trong suốt màn hình mỏng màn hình sân khấu cửa sổ thương mại
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |

