Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible led mesh screen ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Nhà sản xuất Màn hình Rèm ngoài trời P125 Màn hình LED RGB Màn hình lưới linh hoạt Tùy chỉnh Rèm LED lưới di động
| Cung cấp điện: | 48W |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| xem góc: | 160 ° |
P83 Rèm lưới LED RGB linh hoạt lập trình DC12V Màn hình lưới LED có thể gập lại Rèm lưới màn hình LED ngoài trời
| xem góc: | 160 ° |
|---|---|
| Thông lượng sáng: | Có thể tùy chỉnh |
| Pixel sân: | P83 |
Quảng cáo trong nhà Màn hình hiển thị thông suốt linh hoạt P6 LED
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | quảng cáo trong nhà |
| Pixel: | 6 mm |
Màn hình LED trong suốt P6 treo lắp đặt 240mm×1000mm với mô-đun
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tủ: | 240mm x 1000mm |
| Vật liệu: | PET +RGB +PU |
Màn hình lưới LED P125 RGB PC DMX512 SMD3535 cho tòa nhà ngoài trời, dễ lắp đặt
| Màu sáng: | RGB |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
P25 IP67 Hiển thị lưới LED độ sáng cao 2500cd cho quảng cáo trung tâm mua sắm gắn máy bay không người lái
| Năng lượng trung bình: | 250W/m2 |
|---|---|
| Chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 25 mm |
Màn hình LED lưới lập trình nhẹ P15, chống nước IP67, dùng cho quảng cáo trên không gắn trên máy bay không người lái
| Năng lượng trung bình: | 600W/m2 |
|---|---|
| Chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 15mm |
P20 Máy bay không người lái có màn hình LED có thể lập trình cho các sự kiện quy mô lớn và quảng cáo trên không
| Năng lượng trung bình: | 450W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 20mm |
Màn hình LED lưới rèm P62.5 Full Color RGB chống nước cho tòa nhà, màn hình LED video, màn hình lưới LED ngoài trời
| Volt làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Pixel sân: | 62,5mm |
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
P25 Flying màn hình LED Flying Mesh Led màn hình Drone Led màn hình mềm quảng cáo máy bay không người lái bay với Drone Show với Drone
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |

