Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible led mesh screen ] trận đấu 136 các sản phẩm.
SMD3535 P100 màn hình lưới LED ngoài trời IP67 chống nước đèn LED lưới màn hình ánh sáng cho quảng cáo
| Tên: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Quyền lực: | 75W/m2 |
| Độ sáng của WB: | 2000-3000cd |
Màn hình LED lưới trong suốt P50 Full Color, màn hình LED ngoài trời chống thấm nước cho tường tòa nhà
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
Màn hình lưới LED SMD5050 DMX512 PC P50 cho các tòa nhà ngoài trời, dễ lắp đặt
| Tên: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 30000h |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
Màn hình lưới điểm ảnh LED P50 ngoài trời DMX512 DC12V IP67, chất liệu PVC dẻo
| Product Name: | Pixel Mesh Screen |
|---|---|
| Usage: | Outdoor |
| Power: | 120W |
Màn hình màn hình LED ngoài trời chống nước P100 Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Sản phẩm: | Màn hình lưới LED P100 |
|---|---|
| Năng lượng trung bình: | 75W |
| Hiển thị chức năng: | Biển hiệu quảng cáo |
Màn hình LED lưới P100 Full Color RGB 12V IP67 Chống nước Màn hình LED ngoài trời linh hoạt
| Tên sản phẩm: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Vật liệu: | PC |
IP67 chống nước 12V P125 RGB Flexible LED Mesh Screen Rào lưới ngoài trời
| Tính năng: | cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Số lượng đèn LED: | 64 chiếc/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng: | 1000 ~ 1500cd/m2 |
Led Screen High Transparency Curtain Grille Glass Window LED Mesh Display
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Transparent Led Screen Flexible Led Film Crystal Display Screen on Shopping Mall windows Glass Adhesive Led Advertising Panel
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình Pixel Led Mesh Cho Quảng cáo P50 Bên ngoài Kiểm tra nước Màn hình màn hình màn hình màn hình LED linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |

