Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible led mesh screen ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED điểm ảnh RGB linh hoạt IP67 chống thấm nước 12V, dùng cho quảng cáo ngoài trời
| tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Đường kính: | 20 mm |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Bảo hành: | 2 năm |
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Đường kính: | 20 mm |
Màn hình lưới Pixel LED linh hoạt ngoài trời nhẹ SMD5050 P41.5 linh hoạt cho cảnh quan bên ngoài
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P41.5 ((RGB) |
P62.5 Màn hình màn hình LED ngoài trời chống nước Màn hình màn hình màn hình LED mỏng và linh hoạt cho ánh sáng mặt tiền truyền thông
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-HXH2503P12(RGB)-P62.5 |
Màn hình lưới LED cuộn linh hoạt ngoài trời chống nước IP67, màn hình lưới trong suốt P125 cho quảng cáo
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-HXH3003P12 (RGB) -P125 |
Đèn LED P143 Pixel DMX512 cho Mặt tiền Kiến trúc Ngoài trời, Màn hình Lưới Pixel, Đèn Quảng cáo
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-HXH3003P12 (RGB) -P143 |
SMD3535 RGB 300W DC12V màn hình lưới LED cho trung tâm mua sắm ngoài trời
| Từ khóa: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
Lưới màn hình LED P125 SMD3535 Chống nước IP67 Rèm ngoài trời Tùy chỉnh cho Cửa hàng bán lẻ Triển lãm
| Quyền lực: | 48W |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP67 |
| Pixel sân: | 30 mm |
Màn hình lưới điểm ảnh LED DMX SPI RGB đầy đủ màu có thể gập lại để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |

