Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible led mesh screen ] trận đấu 136 các sản phẩm.
IP67 chống nước đầy đủ màu sắc P83 ngoài trời màn hình lưới LED màn hình lưới linh hoạt
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Điện áp: | 12V |
Màn hình lưới LED mô-đun minh bạch 50mm IP67 được đánh giá cho rèm cửa thủy tinh cấu trúc thép và quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 50mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình lưới LED chống nước IP67 cho cửa sổ đường phố và quảng cáo sự kiện Hiển thị khả năng hiển thị cao để thu hút giao thông
| Độ phân giải pixel: | 143mm |
|---|---|
| hạt LED: | Quốc sao/Kinglight |
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
P10 Ultra Thin Flexible Transparent LED Film Giá bên ngoài Nhét kính Cửa sổ LED Film Screen Transparent Factory
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình LED trong suốt P3.91 SMD1921 độ sáng cao, lưới RGB đầy màu sắc, màn hình LED kính trong suốt lớn trong nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Nguồn đèn LED: | SMD1921 |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm màn hình lưới lưới lưới đầy màu sắc 4000-4500cd Màn hình LED trong suốt Màn hình màn hình màn hình tường LED
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
High Brightness See Through Full Color RGB P3.9 500*1000mm Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 500*1000mm |
| Pixel sân: | 3,9mm |
Màn hình LED Drone P15 Siêu nhẹ Độ sáng cao Màn hình lưới LED bay cho Quảng cáo trên không Sự kiện Sân khấu Màn hình ngoài trời Sky Media Điều khiển WiFi Lập trình Dễ lắp đặt
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang trí xây dựng |
| Loại pin: | Lithium-ion có thể sạc lại |
Màn hình LED trong suốt P6 độ nét cao, Màn hình LED trong suốt siêu mỏng
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình phim trong suốt LED 220V P6 siêu mỏng, độ sáng cao, dễ cài đặt quảng cáo
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |

