Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible led mesh screen ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Màn hình LED lưới ngoài trời chất lượng cao P125 30mm IP67 chống nước cấp thương mại cho mặt tiền tòa nhà
| LED trọn đời: | 30000H |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,92kg/㎡ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Tường Video |
Sản phẩm nóng P50 Ultralight có thể lập trình IP67 RGB LED Mesh Screen cho tương thích với Drones
| Kiểu hiển thị: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Gói bao gồm: | 1 x Màn hình Drone, Phụ kiện lắp đặt |
| Khả năng tái sử dụng: | Có thể tái sử dụng và có thể giặt được |
Màn hình lưới LED ngoài trời IP67 P46 Màn hình rèm LED linh hoạt cho ánh sáng mặt tiền truyền thông
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình lưới LED trong suốt ngoài trời chống nước IP67 P50 rèm LED linh hoạt cho tòa nhà
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình lưới LED P125 SMD3535 Full Color RGB DMX512 Linh hoạt Trong suốt Cuộn lên cho Hội trường Triển lãm Ngoài trời
| Góc chùm: | 160 độ |
|---|---|
| Chip LED: | SMD3535 |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
P125 SMD3535 RGB màn hình lưới LED IP67 ngoài trời 12V 48W
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 1000x1000mm |
| Cân nặng: | 1,92kg |
Máy bay không người lái cực nhẹ P50 với màn hình LED cho quảng cáo, màn hình lưới LED IP67 RGB có thể lập trình
| Packaging Details: | carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 3-25days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P62.5 RGB màn hình lưới LED IP67 12V 1000x1000mm màn hình ngoài trời
| Độ sáng: | 1800-2300cd/m2 |
|---|---|
| Kích thước tủ: | 1000mm * 1000mm |
| Năng lượng trung bình: | 192W |
Màn hình lưới LED RGB SMD3535 DMX512 P83 IP67 ngoài trời 12V 108W
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 1000x1000mm |
| Cân nặng: | 3,02kg |
P125 1800cd 48W DMX512 SMD3535 RGB màn hình lưới LED IP67 ngoài trời DC 12V quảng cáo ngoài trời
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000x1000mm |
| cân nặng: | 1,8kg |

