Tất cả sản phẩm
Kewords [ point light ] trận đấu 75 các sản phẩm.
Đội bay máy bay không người lái LED lập trình Dynamic Sky Canvas P20 cho các sự kiện quy mô lớn
| Năng lượng trung bình: | 450W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | WS2811 |
| Điểm ảnh: | 20mm |
P6.25 Màn hình hình ba chiều LED có thể tùy chỉnh kích thước hỗ trợ tường video cho trung tâm mua sắm triển lãm
| Năng lượng trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Màn hình LED Holographic P3.9 Hai mặt Độ sáng cao 3000cd Siêu nhẹ Dễ lắp đặt cho Bán lẻ
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
P6.25 5000cd siêu mỏng Dễ lắp đặt Lượng điện thấp Tác động cao màn hình holographic LED trong suốt cho cửa sổ thủy tinh
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Màn hình LED lưới P50 7000cd IP67 300W DMX512 RGB ngoài trời DC 12V Quảng cáo ngoài trời
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | Tùy chỉnh |
| cân nặng: | 8kg |

