ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ point light ] การแข่งขัน 76 ผลิตภัณฑ์.
ฝูงโดรน LED แบบตั้งโปรแกรมได้ Dynamic Sky Canvas P20 สำหรับงานอีเวนต์ขนาดใหญ่
| พลังงานเฉลี่ย: | 450 วัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ชิป LED: | WS2811 |
| พิกเซล: | 20มม |
P6.25 สกรีนโฮโลแกรฟิก LED ขนาดที่สามารถปรับแต่งได้ รองรับกําแพงวีดีโอสําหรับศูนย์การค้านิทรรศการ
| พลังงานเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
จอแสดงผล LED โฮโลแกรม P3.9 สองหน้า ความสว่างสูง 3000cd น้ำหนักเบา ติดตั้งง่ายสำหรับร้านค้าปลีก
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
P6.25 5000cd จอแสดงผล LED โฮโลแกรมโปร่งใสบางเฉียบ ติดตั้งง่าย ใช้พลังงานต่ำ สร้างผลกระทบสูง สำหรับหน้าต่างกระจก
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
P50 7000cd IP67 300W DMX512 RGB LED Mesh Screen Outdoor DC 12V โฆษณาภายนอก
| สี: | RGB |
|---|---|
| ขนาดโมดูล: | การปรับแต่ง |
| น้ำหนัก: | 8กก |
หน้าจอแสดงผล LED ฟิล์มใสสีเต็มรูปแบบสำหรับใช้ภายในอาคาร P10 กันน้ำ IP67 ยืดหยุ่นสูง
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |

