Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible transparent led film ] trận đấu 138 các sản phẩm.
P6 LED màn hình trong suốt Màn hình kính sáng cao Tiết kiệm năng lượng LED Xem qua màn hình Cho trung tâm mua sắm Cửa sổ quảng cáo Tòa nhà Mặt tiền Mạng hiển thị Sử dụng trong nhà ngoài trời
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Phong cách pixel: | P6 |
Màn hình hiển thị trong suốt P5 loại phim linh hoạt LED cho cửa sổ thủy tinh sử dụng thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt P4 Màn hình cửa sổ dính trong nhà Full Color Glass Quảng cáo LED Panel
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P6 5000CD IP67 Màn hình phim linh hoạt trong suốt, màn hình LED tường rèm thủy tinh
| Từ khóa: | Màn hình phim linh hoạt trong suốt |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
LED Màn hình minh bạch Màn hình với cửa sổ thủy tinh Video phát đầy đủ màu sắc Màn hình quảng cáo trong nhà
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình phim trong suốt LED 8 mm gắn trong nhà bằng kính trong nhà Hình ảnh sống động Bảng điều khiển mềm nhẹ với bảo hành sau bán hàng đầy đủ một năm
| Điện áp hoạt động: | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Màu chip ống: | RGB |
P3.91 Pixel Pitch Flexible LED Film Display IP45 Không thấm nước 12V Nguồn cung cấp điện Màn hình minh bạch hình ba chiều cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Cách sử dụng: | Quảng cáo, Trang trí, Trong nhà |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC 12V |
| Nguồn điện: | Nguồn điện |
Sản phẩm nóng linh hoạt P6.25 Holographic Transparent LED Film quảng cáo LED Display Glass Adhesive Led Screen cho cửa sổ kính
| Điều khiển: | Nova, Kalet |
|---|---|
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
| Vật liệu: | Dẫn đến |
Màn hình màn hình phim trong suốt màu đầy đủ LED Màn hình hiển thị linh hoạt cho cửa hàng bán lẻ trong nhà Sân bay Tàu ngầm Trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P3.91 Màn hình quảng cáo LED linh hoạt Bộ phim minh bạch holographic cho thang máy cho cửa hàng
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

