Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible transparent led film ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Hiển thị phim trong suốt LED độ minh bạch cao 5v cho cửa sổ bán lẻ & quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P6 Dễ cài đặt Mờ màn hình phim thủy tinh LED màn hình LED trong suốt cho mục đích quảng cáo thủy tinh
| Name: | Super Slim Transparent LED Display Film |
|---|---|
| OEM OR ODM: | Yes |
| Pixel Pitch: | P6 |
Hiển thị tinh thể trong suốt HD trên mô-đun kính Hiển thị màn hình quảng cáo kính LED 3D
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Lễ khai mạc World Cup Sử dụng màn hình phim LED trong suốt nhúng kính mềm 5 mm cho quảng cáo công khai thương mại
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen Cho màn hình bảng quảng cáo LED
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tính minh bạch: | 80% |
| Phong cách pixel: | P4 |
Màn hình phim trong suốt bằng đèn LED trong suốt mềm nhẹ 8mm, hình ảnh sống động cho quảng cáo khai mạc sự kiện World Cup
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*1000mm |
| Nhiệt độ làm việc: | -20~65°C |
Màn hình LED siêu mỏng 3D trong nhà, Phim kính, Bảng hiển thị LED linh hoạt trong suốt
| Tên: | Phim thủy tinh 3D LED |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình phim minh bạch linh hoạt LED 5V Dễ cài đặt cho hình ảnh động thương mại
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Ultra Thin Indoor LED Flexible Screen Transparent Screen LED Cuttable Display (Màn hình linh hoạt trong nhà, màn hình trong suốt, màn hình cắt LED)
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |

