Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible transparent led film ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display Cho tường thủy tinh
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
Home LED màn hình phim trong suốt P8 RGB Full Color DC5V
| Thiết bị LED: | 1314RGB |
|---|---|
| Thang độ xám: | 16 bit |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình phim LED gắn kết linh hoạt P2.5 12V Màn hình LED ba chiều cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 1200X250mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 160000dots/ |
Màn hình phim LED linh hoạt P10 SMD2222 12V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
Độ minh bạch cao P6 Dẻo Flexble màn hình phim thủy tinh LED vô hình Quảng cáo minh bạch LED Digital Signage Displays
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Minh bạch: | Lên tới 80% |
| Tuổi thọ: | ≥100.000 giờ |
P6 Độ minh bạch cao Độ sáng cao Lượng điện thấp Màn hình LED trong nhà Màn hình quảng cáo cửa sổ trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |

