Tất cả sản phẩm
Kewords [ flexible transparent led film ] trận đấu 132 các sản phẩm.
Full Color Flexible Transparent LED Film P8 240mm × 1000mm Cho màn hình quảng cáo thương mại
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Trong nhà nhỏ |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt RGBW P20 cho Cửa hàng bán lẻ / Trung tâm thương mại
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt RGBW P6 DC5V cho trung tâm thương mại
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt trong nhà P8 Chất liệu nhựa PC cho trung tâm mua sắm hiện đại với bảo hành 1 năm
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình video LED trong suốt gắn kết P4 P5 P6 P8 P10 P16 P20 Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt cho tường thủy tinh
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
P10 Ultra Thin Flexible Transparent LED Film Giá bên ngoài Nhét kính Cửa sổ LED Film Screen Transparent Factory
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình LED phim trong suốt trong nhà P8 RGB đầy đủ màu DC5V, Màn hình LED phim trong suốt trong nhà
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Screentype: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình LED phim trong suốt P6, Màn hình LED phim siêu mỏng
| Tên: | Phim LED trong suốt. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED trong suốt P6 dán trên cửa sổ, màn hình video trong suốt linh hoạt, màn hình LED mềm trong suốt
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt dẻo trong nhà P6, độ trong suốt cao, màn hình LED trong suốt dán kính, màn hình hiển thị LED
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |

