ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ flexible transparent led film ] การแข่งขัน 133 ผลิตภัณฑ์.
โฟล็กซิบฟิล์มประเภท LED จอแสดงภาพโปร่งใส P5 สําหรับกระจกกระจกสําหรับการใช้งานทางการค้า
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
หน้าจอหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น P4 หน้าจอหน้าต่างที่ติดแน่น หน้าจอภายใน หน้าจอประกาศสีเต็ม
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P6 5000CD IP67 หน้าโปร่ง โฟล็กซิลฟิล์มสกรีน, กระจกผ้าม่านกระจก
| คำสำคัญ: | หน้าจอฟิล์มที่มีความยืดหยุ่นโปร่งใส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
LED โฟมโปร่งจอที่มีกระจกกระจก วิดีโอเล่นเต็มสี ภายในจอโฆษณา
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
กระจกภายใน ภายในติดตั้ง 8 มม LED หน้าโปร่งจอหนัง ภาพสดใส แผ่นนุ่มเบา พร้อมรับประกันหลังการขายครบ 1 ปี
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ110V-240V |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| สีชิปหลอด: | RGB |
สีเต็ม LED หน้าจอหนังโปร่ง หน้าจอแสดงภาพยืดหยุ่น สําหรับร้านค้าปลีกภายใน สนามบิน รถไฟใต้ดิน ศูนย์การค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P3.91 หน้าจอโฆษณาแบบยืดหยุ่นแบบ LED หนังโปร่งแบบโฮโลแกรฟิค สําหรับลิฟท์สําหรับการซื้อขาย
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
หน้าจอ LED ฟิล์มโปร่งใสพิเศษ P10 สีเต็มรูปแบบในร่ม ความโปร่งใสสูง จอแสดงผลวิดีโอ
| คำสำคัญ: | ฟิล์มโปร่งใสเป็นพิเศษ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
| น้ำหนักแผง: | 4 กิโลกรัม |
P4 ความโปร่งใสสูง โฟกเซบิล LED Display Screen กระจกกระจกหน้าต่าง ประกาศภายใน Led Transparent Film
| ชิป LED: | SMD1314 |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |

