ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ flexible transparent led film ] การแข่งขัน 132 ผลิตภัณฑ์.
P3.91 จอ LED ฟิล์มโปร่งใสแบบยืดหยุ่นสำหรับโฮโลแกรม 3 มิติ จอ LED สำหรับกระจกหน้าต่าง ห้างสรรพสินค้า วิดีโอวอลล์ 3 มิติ โฆษณา
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
โฟล็กซี่ LED โฟลมโปร่งจอ สีเต็ม P20 โฟลมจอ LEDโปร่ง
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เอ็กซ์เอช-พี20 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
P20 P15 หน้าจอ LED กระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| รายละเอียดการบรรจุ: | การ์ตูนหรือไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
หน้าจอโฮโลแกรม LED โปร่งใส P6.25 ความสว่างสูง 5000cd บางพิเศษ ติดตั้งง่าย ใช้พลังงานต่ำ สร้างผลกระทบสูงสำหรับการโฆษณาบนหน้าต่างกระจก
| การใช้งาน: | ในร่ม |
|---|---|
| ความสว่าง: | 2500 นิท |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
ร้านค้าในร่มขนาด 500*500 มม. P3.9 ความสว่าง 4000-4500cd ตะแกรงม่าน แก้ว พื้น หน้าต่าง โฆษณา ฟิล์มคริสตัล กาว โปร่งใส จอแสดงผล LED แบบตะแกรง
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | XH-GSPCC3.9/7.8B50T (1000*1000 มม.) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
จอ LED โปร่งใส ความสว่างสูง จอแสดงผล กระจกใส หน้าต่าง LED วิดีโอวอลล์ แผงยืดหยุ่น
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-JHP-P6 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 65°C |
จอ LED โปร่งใส 5V ความสว่างสูง จอแสดงผลกระจกใส วิดีโอวอลล์ LED แผงยืดหยุ่น
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-JHP-P8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 65°C |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ขนาด: | 1,000*500 มม. |
จอแสดงผล LED โปร่งใสติดตั้งง่าย ประหยัดพลังงาน P3.9 1000*500 มม. สำหรับใช้ภายในอาคาร
| ความสว่างสมดุลสีขาว: | 4000-4500CD/ตร.ม |
|---|---|
| มุมลำแสง: | 160 องศา |
| การใช้งาน: | ในร่ม |
จอแสดงผล LED P4 DC5V แบบยืดหยุ่นพร้อมหน้าจอโฮโลแกรมกันน้ำ IP67 สำหรับการโฆษณาด้วยกระจก
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-P4 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

