ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ flexible transparent led film ] การแข่งขัน 132 ผลิตภัณฑ์.
P10 หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED แบบยืดหยุ่นกาวสีในร่มสำหรับนิทรรศการหน้าต่างร้านค้าปลีก
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใสแบบมีกาว P6 ติดตั้งง่าย ได้รับการรับรอง OEM ODM
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| ความโปร่งใส: | 85% |
P6 DC5V จอภาพยนตร์ LED สีเต็มรูปแบบ บางเฉียบ น้ำหนักเบา ความสว่างสูง สำหรับใช้ภายในอาคาร
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
P5 DC5V จอภาพยนตร์ LED สีเต็มรูปแบบบางพิเศษน้ำหนักเบาความสว่างสูงสำหรับใช้ภายในอาคาร
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
ราคาโรงงาน P5 จอแสดงผลโฆษณาแบบมีกาวในตัว จอ LED โปร่งใสบางเฉียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอโปร่งใสที่ยืดหยุ่น LED |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| อุปกรณ์ LED: | WE2121RGB-IC |
P6 โฟลมจอแก้ว LED กระจกกระจก
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
หน้าจอ LED หน้าใส P6 สําหรับสํานักงานและร้านค้าปลีก
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
สกรีนหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น สีเต็ม P8 สีโปร่ง LED Display Film
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
P6 ฟิล์ม LED หน้าจอบางเฉียบ เบา ยืดหยุ่น โปร่งใส ฟิล์ม LED แบบติดด้วยตนเองสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P3.91 จอแสดงผล LED โปร่งใสแบบโฮโลแกรมน้ำหนักเบาพิเศษ จอภาพ LED แบบยืดหยุ่นสำหรับร้านค้าปลีกหน้าต่างกระจก ป้ายดิจิทัลโฆษณาความสว่างสูงในห้างสรรพสินค้า
| แรงดันใช้งาน: | 5V |
|---|---|
| ขนาด: | 250 มม.* 1,000 มม |
| โครงการ: | หน้า&หลัง |

